
  
 
 
 

TANESCO MAKAO MAKUU, S.L.P. 453, DODOMA, TANZANIA, SIMU 180 
 

TAARIFA KWA  WATOA HUDUMA WA TANESCO 
 

Jumatatu, Oktoba 06, 2025 

 

Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) linaendelea na zoezi la kuboresha mifumo ya huduma 

za malipo na kuhuisha taarifa za watoa huduma wote wanaofanya kazi na TANESCO kwa lengo 

la kuongeza ufanisi.  

 

Kwa kuzingatia hilo, TANESCO inawaomba watoa huduma wote wanaofanya biashara na 

Shirika kuwasilisha taarifa zifuatazo mapema iwezekanavyo: 

 

i. Jina la Kampuni au Biashara 
ii. Mwaka wa Kuanzishwa Biashara 
iii. Anuani ya Biashara 
iv. Namba ya Simu ya Biashara 
v. Anwani ya Barua Pepe ya Meneja Fedha na Mhasibu anayefuatilia madeni 
vi. TIN Namba na VRN Namba ya Kampuni 
vii. Jina la Benki, Namba ya Akaunti, Bank IBAN, Swift Code, na Sarafu ya Malipo 

(Currency of Payment) 
viii. Bidhaa au Huduma Inayotolewa 
ix. Uzoefu katika kutoa huduma kwa TANESCO (ikiwa umewahi kutoa, tafadhali taja 

tawi husika na anuani yake) 
 

Taarifa hizo ziwasilishwe kupitia barua pepe: devitha.nyakunga@tanesco.co.tz  
 
Mwisho wa kuwasilisha taarifa hizi ni tarehe 30 Oktoba 2025, ili kuepusha usumbufu wowote 
upande wa malipo, hakikisha taarifa zako zinawasilishwa kwa wakati. 
 
Tunawashukuru kwa ushirikiano wenu. 
 
 
 

Imetolewa Na: 

KURUGENZI YA MAWASILIANO NA HUDUMA KWA WATEJA TANESCO 
MAKAO MAKUU 

DODOMA 
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